Tin bài: Đình Hiệu
LỰC LƯỢNG DÂN QUÂN XÃ KỲ XUÂN THAM GIA TÍCH CỰC TRONG PHONG TRÀO XÂY DỰNG NÔNG THÔN MỚI Ở ĐỊA PHƯƠNG
LỰC LƯỢNG DÂN QUÂN XÃ KỲ XUÂN HOÀN THÀNH TỐT NHIỆM VỤ HUẤN LUYỆN NĂM 2024
XÃ KỲ XUÂN TỔ CHỨC GẶP MẶT CÔNG DÂN LÊN ĐƯỜNG NHẬP NGŨ NĂM 2024
XÃ KỲ XUÂN TỔ CHỨC HỘI NGHỊ TỔNG KẾT CÔNG TÁC QUỐC PHÒNG VÀ AN NINH NĂM 2023
XÃ KỲ XUÂN TỔ CHỨC SƠ TUYỂN NGHĨA VỤ QUÂN SỰ, NGHĨA VỤ THAM GIA CÔNG AN NHÂN DÂN NĂM 2024
Từ chiều ngày 16/8/2023 đến ngày 18/8/2023, BCĐ138 xã Kỳ Xuân đã chỉ đạo 8/8 khu dâ cư tổ chức ngày Hội toàn dân bảo vệ an ninh tổ quốc nhân kỷ niệm 18 năm ngày Hội toàn dân bảo vệ ANTQ (19/8/2005-19/8/2023) với sự tham gia của các đại biểu và nhân dân. Ngày hội vinh dự đón tiếp đồng chí Lê Mã Lương – UVBTV huyện ủy- Chủ tịch UBMTTQ huyện; Thượng tá Lê Thái Hà , Phó trưởng Công an huyện, các đồng chí lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND, UB MTTQ và các Ban ngành đoàn thể, tổ chức chính trị trên địa bàn.